ตารางถ่ายทอดสด

17 กรกฎาคม 2561

06:00

โกปา โด บราซิล

ครูไซโร่

vs

อัต.พาราเนนเซ่

06:00

โกปา โด บราซิล

วาสโก ดา กาม่า

vs

บาเฮีย

15:30

ลีกาวัน อินโดนีเซีย

มิตรา กูการ์

vs

ศรีวิจายา

16:00

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

ลุช วลาดีวอสตอค

vs

เอฟเค ฮิมกี

16:00

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

เอสเคเอ คาบารอฟส์ค

vs

อาร์มาเวียร์

17:00

กระชับมิตร

วิเทสส์

vs

โลโคโมทีฟ มอสโก

17:00

กระชับมิตร

อูฟา

vs

บาซัคเซเฮียร์

18:30

ลีกาวัน อินโดนีเซีย

มาดูรา ยูไนเต็ด

vs

เปอร์เซรู เซรุย

18:30

ลีกาวัน อินโดนีเซีย

เปอร์ซิจา

vs

บาหลี ยูไนเต็ด

18:35

ไชนิส ซูเปอร์ลีก

ซานตง ลู่เหนิง

vs

เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี

18:35

ไชนิส ซูเปอร์ลีก

ฉงชิ่ง ลี่ฟาน

vs

ฉางชุน

18:35

ไชนิส ซูเปอร์ลีก

เจียงซู ซูหนิง

vs

กุ้ยโจว เหรินเฮอ

18:35

ไชนิส ซูเปอร์ลีก

ซานตง ลู่เหนิง

vs

เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี

18:35

ไชนิส ซูเปอร์ลีก

เทียนจิน ฉวนเจียน

vs

กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ

19:00

ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก

ทีพี มาเซมเบ้

vs

เอ็มซี แอลเจอร์

19:00

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

ทอม ทอมสค์

vs

ฟาเคล

20:00

ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก

AS Togo-Port (Tog)

vs

มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส

20:00

ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก

Mbabane Swallows

vs

เอตัวล์ ดู ซาเฮล

20:00

ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก

เซสโก้ ยูไนเต็ด

vs

Primeiro de Agosto

21:00

กระชับมิตร

โคโลญจน์

vs

วัตฟอร์ด

21:00

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

อากาเดียร์

vs

บัลติก้า

21:00

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

เซนิต บี

vs

ตัมบอฟ

22:00

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

มอร์โดเวีย ซารานส์ค

vs

โอลิมปิเยทส์

22:30

ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป

ตุรกี U19

vs

อังกฤษ U19

22:30

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

เคีรสค์

vs

ชินนิก

22:45

ยูโรป้า ลีก

เลฟสกี้ โซเฟีย

vs

วาดุซ

22:55

ยูโรป้า ลีก

ชคูปิ

vs

เรนเจอร์ส

23:00

ยูโรป้า ลีก

บูดาเปสต์ ฮอนเวด

vs

ราบ็อตนิคกี้

23:00

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

เอชเจเค เฮลซิงกิ

vs

ไวกิงเกอร์

23:00

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

วัลเลตตา

vs

คูเคซี่

23:00

ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก

โฮโรย่า

vs

วีแดด คาซาบลังก้า

23:00

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

Krasnodar 2

vs

ซีแบร์

23:30

กระชับมิตร

โคโลญจน์

vs

วัตฟอร์ด

23:30

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

Chertanovo M.

vs

วอลโกกราด

ตารางถ่ายทอดสด

18 กรกฎาคม 2561

00:00

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

โซชี

vs

สปาร์ตัก มอสโก บี

00:00

กระชับมิตร

เบซิคตัส

vs

เร้ดดิ้ง

00:00

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

มัลโม่

vs

ดริต้า

00:30

ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป

ฝรั่งเศส U19

vs

ยูเครน U19

01:00

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

เดอะ นิว เซนต์ส

vs

สเกนดิจา

01:15

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

MOL Vidi (Hun)

vs

เอฟ91 ดูเดแลงก์

01:30

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

เซอร์เวน่า ซเวซด้า

vs

สปาร์ตักส์ เจอร์มาล่า

01:45

กระชับมิตร

เซนต์ แพทริกส์

vs

นิวคาสเซิ่ล

02:00

ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก

อัล อาห์ลี

vs

ทาวน์ชิพ โรลเลอร์

02:00

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

ครูเซเดอร์ส

vs

ลูโดโกเร็ตส์

02:00

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

ลีเกีย วอร์ซอว์

vs

คอร์ก ซิตี้

02:00

ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก

อีเอส เซทีฟ

vs

ดิฟา เอล จาดิด้า

02:00

ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก

เอสเปรานซ์ เดอ ทูนิส

vs

กัมปาลา ซิตี้

02:00

โกปา อาร์เจนตินา

เวเลซ ซาร์สฟิลด์

vs

เซ็นทรัล กอร์โดบา

02:30

กระชับมิตร

ปอร์ติโมเนนเซ่

vs

ปอร์โต้

05:15

ซีรีส์ บี บราซิล

อาไว

vs

อัต.โกเอียเนียนเช่

07:30

ซีรีส์ บี บราซิล

กัวรานี่

vs

ฟิเกเรนเซ่

18:35

ไชนิส ซูเปอร์ลีก

กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้

vs

กุ้ยโจว จื่อเฉิง

20:00

ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ

Aduana Stars

vs

เอเอส วิต้า คลับ

23:00

กระชับมิตร

เฟเนร์บาห์เช่

vs

ฟูแล่ม

23:00

ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ

จอร์ มาเฮีย

vs

ยัง แอฟริกันส์

23:30

กระชับมิตร

ซิยง

vs

อินเตอร์ มิลาน

ไฮไลท์ รวยบอล